Chủ đầu tư Nam Long Group có lách luật để huy động vốn trái phép?

10:25 08/10/2018

Theo quy định tại Điều 55 Luật Kinh doanh bất động sản, việc chủ đầu tư Nam Long giao dịch khi công trình chưa xong móng, chưa có giấy nghiệm thu, chưa có giấy phép cho bán nhà hình thành trong tương lai là đã vi phạm Luật Kinh doanh bất động sản.

Ý kiến bạn đọc